Lều vải Safari Loft tốt nhất có phòng tắm
Thiết kế lều hai tầng lấy cảm hứng từ sự chuyển đổi của những ngôi nhà hai tầng kiểu Thái Lan, với sự thấu hiểu sâu sắc về nhu cầu không gian sinh hoạt trong các hoạt động ngoài trời. Loại lều này rất phù hợp cho cắm trại gia đình hoặc các hoạt động nhóm, thường có tầng trên là không gian sinh hoạt chính, trong khi tầng dưới có thể được sử dụng để lưu trữ đồ đạc hoặc làm nơi nghỉ ngơi bổ sung. Thiết kế này không chỉ nâng cao hiệu quả sử dụng lều mà còn tăng thêm sự tiện lợi và thú vị cho các hoạt động ngoài trời.
Trên toàn cầu, những người đam mê hoạt động ngoài trời và các nhà thám hiểm chuyên nghiệp từ nhiều quốc gia có xu hướng sử dụng loại lều này. Ví dụ, tại Đảo Nam của New Zealand, Công viên Quốc gia Yosemite ở Hoa Kỳ, hay dãy Alps của Thụy Sĩ, lều hai tầng mang đến cho du khách một cách để tận hưởng cảnh quan ngoài trời trong khi vẫn có được trải nghiệm sống thoải mái.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 9,9m*7,5m |
| Khu vực chiếu | 74㎡ |
| Kích thước trong nhà tầng một | 5m*5m |
| Khu vực trong nhà tầng một | 25㎡ |
| Kích thước trong nhà tầng hai | 4,6m*4,6m |
| Khu vực trong nhà tầng Sexond | 21㎡ |
| Chiều cao sàn | 2,6m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 100*100*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Tấm ốp tường tích hợp WPC | Độ dày 9mm |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất WPC | Độ dày 21mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2








