Phòng đôi sang trọng Safari Tented Suites - Giải pháp cắm trại & cắm trại sang trọng
Lều có không gian bên trong rộng hơn lều truyền thống, mang đến nhiều mục đích sử dụng hơn. Dù là nơi cắm trại ngắm cảnh, nơi lưu trú đặc biệt tại khách sạn, hay tổ chức các hoạt động ngoài trời, tiệc tùng, giải trí, hay thậm chí là trải nghiệm ẩm thực độc đáo, lều đều có thể thích ứng hoàn hảo, thể hiện rõ tính linh hoạt của mình.
Để lều hài hòa hơn với môi trường xung quanh, thiết kế bên ngoài cung cấp nhiều lựa chọn cá nhân hóa. Vỏ lều có thể được phun nhiều màu sắc và họa tiết khác nhau để phù hợp với chủ đề của từng khách sạn. Các bức tường kính trong suốt từ sàn đến trần mang đến tầm nhìn thoáng đãng ra cảnh quan thiên nhiên, mở rộng không gian ngoài trời vào bên trong.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 11,9m*8,7m |
| Diện tích dự kiến | 104㎡ |
| Kích thước trong nhà | 9,1m*5,9m |
| Khu vực trong nhà | 40㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 5,5m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 80*80*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Vật liệu bên trong lều | Vải bạt chống nấm mốc chất lượng cao 420g |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Sàn ngoài trời | Ván sợi xi măng cường độ cao, dày 20mm; Sàn gỗ nhựa ngoài trời; dày 25mm; Gỗ chống ăn mòn (gỗ thông Phần Lan); dày 25mm. |
| Sàn nhà trong nhà | Sàn nhựa đá chống trượt, chống mài mòn; độ dày 4.2mm; Sàn composite cường độ cao chống trượt, chống mài mòn; độ dày 12mm. |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2


















