Lều cắm trại Eurocamp Classic dành cho kỳ nghỉ cho thuê tại công viên RV
Trên thảo nguyên Sangke thuộc Châu tự trị Tây Tạng Gannan, những chiếc lều hình chữ T của Trại Nordan gợi nhớ đến Tu viện Labrang cổ kính. Nơi đây, tu viện chỉ mở cửa năm tháng một năm, nhằm tôn trọng thiên nhiên và bảo vệ hệ sinh thái. Bên trong lều, sàn gỗ ấm áp và chăn ga gối đệm êm ái, từng món đồ nội thất đều phản ánh văn hóa truyền thống của người Tây Tạng. Khi màn đêm buông xuống, bên đống lửa trại, bạn có thể lắng nghe những người chăn gia súc kể về cuộc sống của họ, cảm nhận niềm vui và nỗi buồn.
Lều du mục hình chữ T không chỉ là lựa chọn chỗ ở cho chuyến đi mà còn là một điểm chạm tâm hồn, một sự giao lưu văn hóa. Tại đây, bạn có thể sống chậm lại, lắng nghe tiếng nói của trái tim và cảm nhận ý nghĩa đích thực của cuộc sống.
| Diện tích dự kiến | 80,6㎡ (5*9+5*3m) |
| Diện tích xây dựng | 55㎡ |
| Khu vực trong nhà | 19,8㎡ (4,6*4,6m) |
| Khu vực sân thượng | 11㎡(3*5m) |
| Chiều cao mái hiên | 1,92m |
| Chiều cao tường | 2,61m |
| Chiều cao đỉnh | 4,22m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ70 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2







