Biệt thự lều trại sang trọng cho khu cắm trại sa mạc Trung Đông
Khi ánh hoàng hôn buông xuống, những tia nắng vàng óng đan xen vào hình bóng của chiếc lều, tạo nên một khung cảnh vô cùng cảm động. Thiết kế của lều được lấy cảm hứng từ sự thấu hiểu sâu sắc về thế giới tự nhiên, kết hợp sự kiên cường của núi non và sự bao la của bầu trời vào từng đường nét, cho phép bạn sở hữu một bầu trời đầy sao của riêng mình vào những đêm ngoài trời.
Lựa chọn lều DE55 là lựa chọn một thái độ sống - tinh thần dám khám phá, sẵn sàng tận hưởng và dám trải nghiệm, trải nghiệm những câu chuyện chỉ dành cho những nhà thám hiểm và tạo ra những kỷ niệm độc đáo của riêng mình.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 16m*13,6m |
| Diện tích dự kiến | 218㎡ |
| Kích thước trong nhà | 12,6m*6,3m |
| Khu vực trong nhà | 79㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 6 phút |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 100*100*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Vật liệu bên trong lều | Vải bạt chống nấm mốc chất lượng cao 420g |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Sàn ngoài trời | Ván sợi xi măng cường độ cao, dày 20mm; Sàn gỗ nhựa ngoài trời; dày 25mm; Gỗ chống ăn mòn (gỗ thông Phần Lan); dày 25mm. |
| Sàn nhà trong nhà | Sàn nhựa đá chống trượt, chống mài mòn; độ dày 4.2mm; Sàn composite cường độ cao chống trượt, chống mài mòn; độ dày 12mm. |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2

















