Lều ngoài trời có cấu trúc chịu lực lớn cho phòng tập thể dục ECO Resort
Chiếc lều có cấu trúc mái che rộng rãi này, với diện tích 300㎡, có thể dễ dàng chứa được số lượng lớn khách, dù ở môi trường trong nhà sang trọng hay địa điểm ngoài trời mở, mang đến giải pháp bố trí không gian vô cùng linh hoạt.
Thiết kế của lều sảnh tiệc đáp ứng đầy đủ nhu cầu của nhiều hoạt động khác nhau. Dù là cuộc họp thường niên của công ty, ra mắt thương hiệu, triển lãm nghệ thuật hay tiệc riêng tư, nó đều có thể mang đến giải pháp không gian hoàn hảo. Hơn nữa, quảng trường đô thị, bãi biển, công viên hay vùng nông thôn rộng mở đều có thể được biến thành địa điểm tổ chức sự kiện, mang đến cho các nhà tổ chức sự kiện vô vàn khả năng sáng tạo, biến mỗi sự kiện thành một buổi gặp mặt hoành tráng khó quên.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 33m*13m |
| Khu vực chiếu | 429㎡ |
| Khu vực trong nhà | 300㎡(30m*10m) |
| Chiều cao bên | 3,0m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 150*150*4, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Tấm ốp tường tích hợp WPC | Độ dày 9mm |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất WPC | Độ dày 21mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+12+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2








