Lều vải bạt gia đình sang trọng | Glamping Safari Suites
Lều được sử dụng trên khắp thế giới, đặc biệt là ở những quốc gia yêu thích phiêu lưu thiên nhiên và trải nghiệm cắm trại tuyệt đỉnh như Hoa Kỳ, Canada và Úc, không chỉ dành cho những nhà thám hiểm cá nhân và cắm trại gia đình mà còn cho các khu nghỉ dưỡng cắm trại cao cấp và các dự án du lịch sinh thái.
Cho dù là trong đêm đầy sao hay lúc bình minh, lều ZX56 sẽ là điểm tựa vững chắc để bạn khám phá thế giới chưa biết.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 5,12m*9m |
| Diện tích dự kiến | 137㎡ |
| Kích thước trong nhà | 12,6m*6,3m |
| Khu vực trong nhà | 79㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 6 phút |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 80*80*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Vật liệu bên trong lều | Vải bạt chống nấm mốc chất lượng cao 420g |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+12+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Sàn ngoài trời | Ván sợi xi măng cường độ cao, dày 20mm; Sàn gỗ nhựa ngoài trời; dày 25mm; Gỗ chống ăn mòn (gỗ thông Phần Lan); dày 25mm. |
| Sàn nhà trong nhà | Sàn nhựa đá chống trượt, chống mài mòn; độ dày 4.2mm; Sàn composite cường độ cao chống trượt, chống mài mòn; độ dày 12mm. |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2


















