Nhà nghỉ và dãy phòng cắm trại sang trọng Glamping Safari đang được bán
Sự kết hợp của hai không gian lục giác không chỉ mang lại vẻ đẹp hình học hài hòa về mặt thị giác mà còn đạt được hiệu quả sử dụng không gian về mặt thực tiễn. Với tầm nhìn toàn cảnh bằng kính, không gian mở ra thế giới giác quan của bạn. Cảm giác như thể cơ thể được hòa quyện hoàn hảo với thiên nhiên, với mỗi góc nhìn đều đóng khung một bức tranh thiên nhiên ngoài trời.
Bên ngoài lều, bạn có thể dựng một bục giải trí rộng rãi, nơi bạn có thể đặt những chiếc ghế dài thoải mái và ô che nắng để thưởng thức một tách cà phê đậm đà dưới ánh nắng ban mai. Các cạnh của bục có thể được trang trí bằng cây xanh và hoa, tạo điểm nhấn sinh động và đưa bạn đến gần hơn với thiên nhiên trong cuộc sống ngoài trời. Trên khoảng đất trống xung quanh lều, bạn có thể dựng một số tiện nghi giải trí đơn giản như võng, xích đu hoặc màn hình chiếu phim ngoài trời, để thêm phần thú vị cho trải nghiệm sống ngoài trời của bạn.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 14,3m*9,5m |
| Khu vực chiếu | 136㎡ |
| Kích thước trong nhà | nghi ngờ hình lục giác đường kính 7m |
| Khu vực trong nhà | 76㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 5,5m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 80*80*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Tấm ốp tường tích hợp WPC | Độ dày 9mm |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất WPC | Độ dày 21mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2

























