Lều và nhà nghỉ Safari sang trọng cho các địa điểm cắm trại ở Châu Âu
Tại khu vực Tây Tạng thuộc Tứ Xuyên, truyền thống cổ xưa và tiện nghi hiện đại đan xen trong những chiếc lều du mục, tạo nên một bức tranh sống động. Những chiếc lều được trang bị tiện nghi sinh hoạt hiện đại, từ giường ấm áp đến đồ nội thất tiện dụng, từng chi tiết đều phản ánh khát vọng về một cuộc sống thoải mái. Bước vào những chiếc lều du mục ở Tứ Xuyên, bạn sẽ được bao quanh bởi sự nồng nhiệt của người dân Tây Tạng. Hãy nếm thử những món ăn ngon do chính tay họ làm và tham gia vào các lễ hội truyền thống của họ, biến chuyến đi của bạn không chỉ là một chuyến tham quan mà còn là một buổi giao lưu văn hóa.
Hãy bắt đầu hành trình du mục của bạn và để tâm hồn tự do bay bổng trên cao nguyên. Ở đây, mỗi bước chân là một cuộc khám phá truyền thống, và mỗi đêm là một cuộc đối thoại với thiên nhiên.
mô tả2
| Khu vực sân ga | 45㎡ (5,0*9m) |
| Diện tích xây dựng | 65㎡ |
| Khu vực trong nhà | 32,4㎡ (4,7*6,9m) |
| Khu vực sân thượng | 10,5㎡ (5,0*2,1m) |
| Chiều cao mái hiên | 2,2m |
| Chiều cao đỉnh | 3,8m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ70 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2
| Khu vực sân ga | 35㎡(5.0*7m) |
| Diện tích xây dựng | 50,4㎡ |
| Khu vực trong nhà | 32,4㎡ (4,7*6,9m) |
| Khu vực sân thượng | 10,5㎡ (5,0*2,1m) |
| Chiều cao mái hiên | 2,2m |
| Chiều cao đỉnh | 3,8m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ70 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2












