Cấu trúc lều sinh thái vĩnh cửu | Lều cắm trại mùa đông
Lều HR25 được ưa chuộng trên toàn thế giới, đặc biệt là ở những quốc gia yêu thích phiêu lưu và vẻ đẹp thiên nhiên như Úc và Trung Quốc, nơi ý tưởng thiết kế của nó được người tiêu dùng vô cùng yêu thích. Tại Úc, ý tưởng thiết kế khách sạn lều trại rất phù hợp với triết lý yêu thiên nhiên và theo đuổi lối sống thư thái của người dân địa phương, mang đến một phong cách sống thanh lịch, lành mạnh, thư thái và tự nhiên.
Tại các điểm tham quan du lịch nổi tiếng như Trại lều Kangteng Gaoligong trên núi Gaoligong ở Vân Nam và Trại lều hoang dã sang trọng Dongshan Yalv trên đảo Dongshan ở Phúc Kiến, lều HR25 mang đến cho du khách trải nghiệm lưu trú độc đáo và tận hưởng cảm giác hòa mình vào thiên nhiên.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 9,19m*8,69m |
| Diện tích sàn | 53㎡ |
| Kích thước trong nhà | Hình ngũ giác đường kính 6,5m |
| Khu vực trong nhà | 25㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 5,5m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 80*80*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Vật liệu bên trong lều | Vải bạt chống nấm mốc chất lượng cao 420g |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Sàn ngoài trời | Ván sợi xi măng cường độ cao, dày 20mm; Sàn gỗ nhựa ngoài trời; dày 25mm; Gỗ chống ăn mòn (gỗ thông Phần Lan); dày 25mm. |
| Sàn nhà trong nhà | Sàn nhựa đá chống trượt, chống mài mòn; độ dày 4.2mm; Sàn composite cường độ cao chống trượt, chống mài mòn; độ dày 12mm. |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |

mô tả2








