Lều cắm trại thiết kế thuyền buồm, cabin dạng pod tùy chỉnh cho khách sạn nghỉ dưỡng
Gần hồ Wanlu ở Huệ Châu, Quảng Đông, có một khu cắm trại lều cung cấp chỗ ở dạng lều buồm. Chúng nằm trên các dòng suối, được trang bị các tiện nghi hiện đại như máy lạnh và phòng tắm, mang đến cho du khách trải nghiệm độc đáo gần gũi với thiên nhiên.
Khu vực sân thượng là một trong những điểm nhấn hấp dẫn nhất của lều thuyền buồm. Với tầm nhìn thoáng đãng và không gian rộng rãi, nơi đây mang đến cho du khách một nơi tuyệt vời để hòa mình vào thiên nhiên và tận hưởng cảnh quan ngoài trời. Dù là một buổi sáng thư thái nhâm nhi cà phê hay bầu trời đầy sao bao la về đêm, lều thuyền buồm đều có thể mang đến trải nghiệm độc đáo cho du khách.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 5.0*9.0m |
| Khu vực chiếu | 45㎡ |
| Khu vực trong nhà | 32㎡ (4,6*6,5m) |
| Chiều cao đỉnh | 4,05m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ70 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 5.0*7.0m |
| Khu vực chiếu | 45㎡ |
| Khu vực trong nhà | 32㎡(4,6*4,5m) |
| Chiều cao đỉnh | 4,05m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ70 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 4.0*6.0m |
| Khu vực chiếu | 24㎡ |
| Khu vực trong nhà | 21㎡(4,6*4,6m) |
| Chiều cao đỉnh | 4,05m |
| Lực cản của gió | 80 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Ống thép φ42 *1.5 |
| Chất liệu vải ngoài | 850g PVC |
| Lớp lót bên trong | Vải PEVA thân thiện với môi trường được phủ keo, lớp phủ PU - 200G, áp suất chống thấm nước (WP3000) |
| Cửa ra vào | Cửa kính trượt/mở đơn |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2






























