Phòng nghỉ lều Safari rộng rãi và chỗ ở trong lều
Ngay khi bước vào lều, bạn sẽ ngay lập tức bị thu hút bởi cấu trúc bên trong độc đáo. Không gian bên trong được chia thành hai khu vực hình vuông rộng rãi, mỗi khu vực đảm nhiệm các chức năng sinh hoạt riêng biệt, đảm bảo sự độc lập của không gian đồng thời tạo nên sự chuyển tiếp liền mạch. Bố cục nội thất của hai không gian hình vuông không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thiết thực mà còn thể hiện nghệ thuật sống trong từng chi tiết. Một khu vực được thiết kế vừa là phòng khách vừa là phòng ăn, với chỗ ngồi thoải mái và bàn ăn rộng rãi, là nơi lý tưởng để bạn cùng nhau dùng bữa và trò chuyện với gia đình và bạn bè. Trần nhà cao và hệ thống đèn chiếu sáng được bố trí khéo léo tạo nên bầu không khí ấm áp và thư giãn. Khu vực còn lại là phòng ngủ riêng tư, được trang bị giường êm ái và đèn ngủ ấm áp, mang đến cho bạn một không gian ngủ yên tĩnh và thoải mái. Vật liệu cách âm của lều và rèm cửa riêng được thiết kế tinh tế đảm bảo sự độc lập và yên tĩnh cho phòng ngủ, cho phép bạn tận hưởng giấc ngủ chất lượng cao ngoài trời. Tại đây, dù là để đọc sách, làm việc hay nghỉ ngơi, bạn đều có thể tìm thấy không gian và bầu không khí phù hợp.
Lều lục giác hai đỉnh kết hợp hoàn hảo giữa sự ấm áp của ngôi nhà và sự tự do của thiên nhiên. Đêm về, bên đống lửa trại ngoài lều, bạn có thể ngồi cùng gia đình và bạn bè, chia sẻ những câu chuyện và tận hưởng những thú vui của cuộc sống ngoài trời. Dù là những chuyến phiêu lưu leo núi, kỳ nghỉ trên bãi biển hay cắm trại trong rừng, chiếc lều này đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn và trở thành người bạn đồng hành đắc lực trong cuộc sống ngoài trời.
mô tả2
| Kích thước màng ngoài | 13m*8m |
| Khu vực chiếu | 136㎡ |
| Kích thước trong nhà | 10m*5m |
| Khu vực trong nhà | 50㎡ |
| Chiều cao bên | 2,5m |
| Chiều cao đỉnh | 5,5m |
| Lực cản của gió | 100 km/giờ |
| Tải trọng tuyết | 0,2 kN/㎡ |
| Vật liệu kết nối | Thép vuông 80*80*3, thép Q235 |
| Khung kết cấu thép | thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đầu ngoài | Vật liệu màng kiến trúc PVDF 1100g, Xếp hạng chống cháy B1; Chống cháy; Chống tia UV |
| Tuổi thọ | 15 năm |
| Tấm ốp tường tích hợp WPC | Độ dày 9mm |
| Tấm xi măng | 6mm |
| Keel thép | Độ dày 1mm |
| Bông cách âm và giữ nhiệt | Độ dày 50mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất WPC | Độ dày 21mm |
| Cửa sổ và cửa kính | Khung hợp kim nhôm định hình, kính cường lực rỗng (5+20+5), Cửa đơn / Cửa đôi / Cửa trượt |
| Hiệu suất tổng thể | Tiêu chuẩn quốc gia chống cháy, chống ẩm và chống nấm mốc, lắp đặt linh hoạt, không bị giới hạn bởi môi trường |
mô tả2



















